Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 750 2 GB / กล้อง Olympus E-PL1 ปิด27/12/64 เวลา 22.22.22 น. 

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 750 2 GB / กล้อง Olympus E-PL1 ปิด27/12/64 เวลา 22.22.22 น. 

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด27/12/64 เวลา 22.22.22 น. ต่อเวลาทุก 5 นาทีจนกว่าจะนิ่ง

ใส่ราคาลงท้ายด้วย 0 เบอร์โทรตอนที่ประมูลได้ ค่อยให้ก็ได้ ไว้ใช้สำหรับให้ขนส่ง

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

ของบางรายการอาจจะไม่ได้แจ้งโดยละเอียดเนื่องจากผมไม่เชี่ยวชาญหรือรู้ไปทุกเรื่อง ต้องขออภัยด้วย

กรุณาโอนก่อน เวลา 15.00 น เด็กจะเข้ามาเอาของไปส่งให้ในเวลา 15.30 น

สอบถาม โทร / ไลน์ 088 9798395 ธัช ธัญบุรี คลอง 7

ได้ของดี / ได้ของถูก / ได้ของแน่นอน / ความปลอดภัยเต็ม 100 % / หลังการขายไม่ทิ้งลูกค้า / ส่งเร็ว ไม่เคยดองของ

touchk75 การันตี

รายการที่ 1 GTX 750 2GB DDR5 128 BIT (ลง Driver ไม่ได้)

เหมาะสำหรับผู้เชี่ยวชาญ และงานช่าง

เพิ่งหมดประกันเมื่อเดือน 6/2021

สภาพตัวการ์ดสวย / ดี พัดลมดี หมุนปกติเสียงไม่ดัง ไม่แกว่ง
    เปิดใช้งานดูหนัง ฟังเพลง งาน Office ดูยูทูป ได้ปกติ

ตำหนิ

ลง Driver ไม่ได้

เปิดประมูล 450 บาท + ค่าส่ง 60 บาท J&T (ราคารวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว)

ไม่มีประกันนะครับไม่อยากมาผิดใจกันภายหลัง แต่รับรองด้วยศักดิ์ศรีความเป็นลูกผู้ชายว่าเป็นไปตามที่แจ้งแน่นอน / เปิดติดแน่นอน

รายการที่ 2 กล้อง Olympus E-PL1 /สามารถเปลี่ยนเลนส์ได้

สภาพกล้องดี / สวยๆใสๆ นอนกล่องมาหลายปี / แบตแท้ยังเก็บไฟได้ ไม่บวม / มีเมมให้ไปด้วยพร้อมใช้งานได้เลย

อุปกรณ์ มีที่ชาร์จ / กล่อง / คู่มือ / แผ่น CD / สายต่อ (ตามภาพ เรียกไม่ถูก ฮ่าๆ)

รับประกันว่าไม่โดนน้ำ และไม่เคยหลุดมือมาแน่นอน

เป็นกล้องของน้องสาวซื้อมือหนึ่งมาเกือบสองหมื่นในตอนนั้น

ใช้งานน้อยมากถ้าเทียบกับอายุในปัจจุบัน / ซื้อไว้ถ่ายรูปตอนไปเที่ยวยุโรป และถ่ายรูปที่เขาเขียว หลังจากนั้นก็เก็บยาวจนมาถึงตอนนี้

ผมไม่มีความชำนาญเรื่องกล้อง เทสให้ได้แค่ว่า กดถ่ายได้เร็วฉับไว ภาพคมชัด / ดี ตัวกล้องไม่น่ามีปัญหาใดๆ กดชัตเตอร์ไม่มีค้างไม่มีติดขัด

ส่วนตัวเลนส์ ตอนที่ผมลองกดถ่าย ไม่เห็นมันซูมเข้าซูมออกอัตโนมัติ แต่หมุนซูมเข้าออกได้ปกติ หมุนเก็บปุ่มล็อคปกติ ก่อนถ่ายต้องปลดปุ่มล็อคออกก่อน

เรื่องเลนส์นี้ผมไม่รู้ว่าปกติมันเป็นแบบนี้หรือว่ามันต้องซูมเข้าออกได้อัตโนมัติเหมือนกล้องดิจิตอลทั่วไป

ตำหนิ ตรงที่จับถ่าย พลาสติกแตก คงเนื่องจากเก็บไว้ในกล่องนานมาก อยู่ในให้เก็บของอากาศไม่ค่อยถ่ายเท ผมจับขึ้นมากำมันแรงไปหน่อยตอนที่ลองถ่ายภาพมันเลยแตก

เห็นในช็อปปี้ลงขายอยู่ 4,500 บาท ผมขอเปิดถูกๆตามสภาพที่แจ้ง

เปิดประมูล 1,800 บาท + ค่าส่ง 80 บาท J&T (ราคารวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว)

ไม่มีประกันนะครับไม่อยากมาผิดใจกันภายหลังเทสไม่เป็นจริงๆ แต่รับรองด้วยศักดิ์ศรีความเป็นลูกผู้ชายว่าเป็นไปตามที่แจ้งแน่นอน

​​​​​​​

​​​​​​​

​​​​​​​

​​​​​​​

​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​

เปิดแรกขอให้รวยๆเฮงๆ รับปีใหม่ครับ

ทุกท่านที่ผ่านเข้ามาขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งปวง จงประทานพรอันประเสริฐให้ท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุข ความเจริญ ตลอดไป รวยๆเฮงๆตลอดกาลครับ

Comment

เจิมเปิดให้ และขอให้เจ้าของกระทู้ได้รับพรอันประเสริฐที่อวยพรให้กับท่านอื่นๆกลับคืนเข้าตัวไปเช่นกันครับ
      2) 1800฿
      082-6195282

Comment

Originally posted by NinJaHatori View Post
        เจิมเปิดให้ และขอให้เจ้าของกระทู้ได้รับพรอันประเสริฐที่อวยพรให้กับท่านอื่นๆกลับคืนเข้าตัวไปเช่นกันครับ
        2) 1800฿
        082-6195282
        ขอบคุณมากๆครับท่าน

Comment

1/450
          o86-3121463

Comment

Originally posted by exodus9 View Post
            1/450
            o86-3121463
            ขอบคุณมากคร๊าบ

Comment

ขออนุญาตปิดการประมูลตอนนี้เลยนะครับ ขอบคุณทั้งสองท่านมากๆครับ

ปีหน้าฟ้าใหม่นี้ขอให้ท่านทั้งสองจงประสบแต่ความโชคดีมีชัย ทำการอันใดก็ขอให้สัมฤทธิ์ผลตามความต้องการทุกประการ รวยๆเฮงๆตลอดกาลครับ

Comment

สรุปผลการประมูล

รายการที่ 1 ท่าน exodus9 450 บาท

รายการที่ 2 ท่าน NinJaHatori 1800 บาท

Comment

จัดส่งเรียบร้อย แจ้งใน inbox เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
                  X